Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa năng RZ8 200C Bột Sachet AirTAC cho nước trái cây
| Tên: | Máy đóng gói túi làm sẵn sữa và nước trái cây |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
50 túi Máy đóng gói đa năng tối thiểu 2000ml Cốc gạo đơn
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy làm đầy cốc 800mm GY 4S Sem Auto Rotary Coffee K
| Tên: | Máy làm đầy cốc K-Cup K-Cup quay tự động GY-4S |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Bán tự động |
| Đầu đầy: | 1 |
Máy đóng gói máy hút chân không điện 2000ml Niêm phong kín gió
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
Máy đóng gói VFFS đa chức năng cho thực phẩm ăn nhẹ Khoai tây chiên
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói đa đường hoàn toàn tự động Mỡ bột cà phê bột gạo mì máy đóng gói
| Tên may moc: | Máy đóng gói bột nhiều làn |
|---|---|
| Mô hình: | DXD-F1200E |
| chiều dài túi: | 50-120mm (có thể điều chỉnh) |
Hạt cân Máy đóng gói VFFS Dạng điền và đóng dấu 420A
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Bao bì điền và đóng dấu mẫu 420MM
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân cốc cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Theo yêu cầu Máy đệm khí kích thước nhỏ để vận chuyển gối và bong bóng
| Tên: | Máy làm đầy màng bong bóng khí |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | bong bóng phim bong bóng túi |
| Loại điều khiển: | Điện |

