Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy đóng gói dầu gội 304SS Làm đầy mật ong Đồ uống thực phẩm lỏng
| Tên: | máy đóng gói nhiều chất lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói tự động Gối cứng rau nhiều cho túi đựng ớt
| Tên: | máy đóng gói loại gối |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Tốc độ đóng gói: | 300 túi mỗi phút |
Kem đánh răng bán mật ong Kem sữa Cốc làm đầy Máy làm kín Chất lỏng rửa tay
| Tên: | Máy chiết rót nước hoa quả đóng chai / lon / cốc thủ công |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Bán tự động |
| Công suất máy: | 5-50000ml |
Máy đóng chai cho đồ uống có ga/cola/fanta/sprite/soda Sparkling
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 10000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 24 |
| Filling head: | 24 |
Máy nắp nước kem nước soda đồ uống cacbon hóa tự động với chai PET
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| điền chính xác: | Mức chất lỏng ≤ ±5mm |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
PLC điều khiển hộp sữa điền và niêm phong Máy màn hình cảm ứng hoạt động 380V / 50Hz nguồn điện
| Chế độ hoạt động: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
1 đầu Máy hàn cốc nước 250KG quay Máy đóng gói cốc nhựa 50g
| Tên: | 1 đầu Loại quay Máy pha cà phê Pod Nespresso Cốc trà Sữa chua Máy chiết rót và niêm phong |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 1 |
Túi nhựa Túi nhỏ Nước tinh khiết Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Loại: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi |
Tự động hoàn chỉnh 5 gallon nước uống sản xuất dây chuyền máy cho công nghiệp
| : | |
|---|---|
| : | |
| Place of Origin | China |
Máy chiết rót và đóng gói hạt cà phê 50g
| Tên: | 3 đầu Loại quay Máy pha cà phê Pod Nespresso Cốc trà Sữa chua Máy chiết rót và niêm phong |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 1 |

