Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy đóng gói hộp sóng 2000kg Dây chuyền niêm phong dưới cùng
| Kiểu: | Hộp carton sóng Máy lắp ráp Máy chiết rót Dây chuyền máy niêm phong |
|---|---|
| Chức năng: | niêm phong hộp bằng băng |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói thủy tinh nhựa 1750mm 100g Cốc nước sốt cà chua
| Tên: | Loại lót cốc Bơ Mứt Tương cà Máy đóng gói vỉ sô cô la mật ong, Máy đóng dấu điền |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 6 |
Máy đóng gói bao bì nhiều đầu và nắp nắp cho sản xuất
| Loại bao bì: | Chai/Lon |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Dòng máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ với màn hình cảm ứng niêm phong bằng cuộn
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Nguyện liệu đóng gói: | Nhựa, Thủy tinh, Kim loại |
Thiết bị niêm phong đầy thép không gỉ an toàn với niêm phong cuộn CE / ISO9001
| chứng nhận: | CE, ISO9001 |
|---|---|
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
350ml PLC Máy làm nước giải khát tự động đóng thùng
| Kiểu: | máy điền và niêm phong thùng carton |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton gói brick type |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy đóng hộp tự động bằng thép không gỉ 304 nguyên vẹn cho sữa đồ uống nước rượu nước sốt chất tẩy rửa
| khả năng đóng gói: | 800-1000 Gói/giờ |
|---|---|
| Cấu trúc: | Dài: 3800mm, Rộng: 1500mm, Cao: 1800mm |
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
BFS-4500 Máy niêm phong đầy thép không gỉ công suất cao cho 4500 chai / lon mỗi giờ
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2.5KW |
| Nguyện liệu đóng gói: | Nhựa, Thủy tinh, Kim loại |
Máy đóng gói đa năng 2.3kw Túi đựng bột giặt cà chua nước sốt 160mm
| Tên: | Nước sốt cà chua Chất tẩy rửa Túi lỏng Máy đóng gói Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 110-130 túi/phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |

