Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy bấm niêm phong thép không gỉ cho chai / lon 50-500ml Capacity with CE Certified
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loại niêm phong: | Con lăn niêm phong |
| Đủ âm lượng: | 50-500ml |
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói đa năng 40 - 60 túi / phút cho túi nhỏ vào túi lớn
| Tên: | Máy đóng gói túi đặc biệt cho túi nhỏ vào túi lớn-Multi Packing Machine |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-60 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy niêm phong cốc 2 đầu 50g Máy hàn cốc quay HT-NC-2
| Tên: | Máy chiết rót và đóng gói 2 đầu loại quay sữa chua và tách trà |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 2 |
Máy đóng gói đa năng tự động loại lót cho túi giấy làm sẵn muối / đường / bột
| Tên: | Loại lót Máy đóng gói túi đường làm sẵn hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tốc độ: | 600-900 túi / giờ |
| Chiều rộng phía trước: | 80mm~110mm |
Máy chiết rót cốc 800KG Viên nén cà phê 4KW Loại lót 4 làn
| Tên: | Máy đóng gói viên nén cà phê loại 4 làn đường |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 4-5-6-7-8-9-10 |
Máy chiết rót và đóng gói viên nén cà phê 3500mm 4 làn
| Tên: | Máy đóng gói viên nén cà phê loại 4 làn đường |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 6 |
Máy đóng gói chiết rót bột tự động Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói máy đóng gói chiết rót tự động DXDF-40II |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
20 - 40 túi / phút Máy đóng gói đa năng Máy đóng gói và cấp túi loại M
| Tên: | Máy đóng gói và cấp túi loại M-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 25-40 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Túi làm sẵn Túi đựng nhiều Máy đóng gói Mini Doypack Grains Chip
| Tên: | Ngũ cốc Chips Pop Corns Túi được làm sẵn Máy đóng gói nhiều |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

