Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ low noise rotary screw air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Industrial Rotary Screw Air Compressor 55kw 75 Hp 9.8m3 Min
| Tên: | Máy nén khí trục vít điều khiển trực tiếp 55kw 75hp 380V CHIC-75A |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 9,8m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít 30 Hp 8 Bar Truyền động đai 3,4m3 Tối thiểu
| Tên: | Máy nén khí trục vít quay 22kw 30hp CHIC-30A 8bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
10HP 7,5KW 8 Bar Máy nén khí trục vít không dầu quay trực tiếp
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 10HP 7,5KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,8 m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít không dầu quay di động 650KGS 70dB
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 30HP 22KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,6m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít không dầu 40HP Truyền động bằng đai quay 3 pha
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 40HP 30KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,5m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít điện 68dB 20 Hp Rotary Blue 293KGS
| Tên: | 20HP 15KW 10Bar Máy nén khí trục vít không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,12m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít di động 30kw
| Tên: | Máy nén khí trục vít di động 30kw 40hp CHIC-40A đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,6m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén không khí vít hiệu suất cao cho các ứng dụng công nghiệp ồn ≤ 80dB A
| Chế độ bắt đầu: | Y-△/Trực tiếp trực tuyến |
|---|---|
| Áp lực: | 0,7-1,2MPa |
| Chế độ ổ đĩa: | Động cơ trực tiếp / Động cơ dây đai |
Máy nén vít xoay xoay trực tiếp có tiếng ồn thấp
| Number of Stages: | Two |
|---|---|
| Power: | Electric |
| Maintenance: | Low |
Máy nén khí vít công nghiệp Áp suất 0,7 - 1,2MPa Hiệu quả tách dầu ≥99,9%
| Cấu trúc: | Tích hợp/Phân chia |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃~+45℃ |
| ồn: | 80dB(A) |

