Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ low noise rotary screw air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy nén khí trục vít quay không dầu trực tiếp 8 bar 10HP 7.5KW
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 10HP 7,5KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,8 m³ / phút |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít quay nhỏ 40HP 10 bar 30kw Di động
| Tên: | 30kw 40hp CHIC-40A 10Bar Máy nén khí trục vít di động đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
1280mm 50 Hp Rotary Screw Air Compressor Belt Drive 6.2m3 Min
| Tên: | Máy nén khí trục vít quay được sử dụng 37kw 50hp CHIC-50A |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 6,2m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít công nghiệp ba pha 75kw Điều khiển trực tiếp
| Tên: | 75kw 100hp CHIC-100A Máy nén khí trục vít quay được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 13.0m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít quay công nghiệp 25HP
| Tên: | 25HP 18,5KW 8 Bar Máy nén khí trục vít chạy không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,62m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít quay nhỏ 10bar
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,0m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 220/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít 10 Hp 7,5kw 1,1m3 Điều khiển số tối thiểu
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 8bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,1m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 220/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén không khí vít hiệu quả với hàm lượng dầu ≤3ppm
| Độ cao: | ≤1000m |
|---|---|
| Áp lực: | 0,7-1,2MPa |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃~+45℃ |
12.5 Bar Oil Free Screw Air Compressor 380V Portable Rotary
| Tên: | CHIC-15BF / 12.5 12.5Bar Máy nén khí trục vít quay không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,61m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |

