Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ low noise rotary screw air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy nén khí cao áp di động quay điện 28L 6,2m3 / phút 50Hp 37kw 8bar
| Tên: | Tiêu thụ năng lượng thấp Máy nén khí di động áp suất cao quay điện 28L 6,2m3 / phút 50Hp 37kw 8bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 6,2m³/phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy nén khí trục vít 45kw Helical 25um 68db1000mm 900kgs
| Tên: | 45kw 60hp CHIC-60A Máy nén khí trục vít quay được sử dụng 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 7,5m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí kiểu trục vít quay công nghiệp di động 30HP 580KGS
| Tên: | Máy nén khí trục vít quay được sử dụng 22kw 30hp CHIC-30A |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít vòng bi SKF Đầu cuối Nam và Nữ Vòng quay
| Loại hình: | Đầu máy nén |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với máy nén khí trục vít |
| Vật chất: | Vật liệu quakity cao |
Máy nén trục vít quay không dầu 1,2m3 Min 15 Hp Cấu trúc cửa hai lớp
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 15HP 11KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2 m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Bộ truyền động đai máy nén trục vít khô tối thiểu 0,7m3 320KGS 62dB
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 10HP 7,5KW 10Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,7 m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Đầu máy nén không khí điện DW-3080 với dầu tổng hợp 3 mã lực 0.8Mpa áp suất
| Mô hình: | DW-3080 |
|---|---|
| Kính nhìn dầu: | Vâng |
| RPM động cơ: | 3450 |
Mức tiếng ồn thấp 60DB 90mm * 2 xi lanh công nghiệp cấp độ tương ứng piston máy nén không khí đầu cho hiệu suất
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
|---|---|
| Trọng lượng: | 29kg |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |

