Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ low noise rotary screw air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
80mm * 3 Trực ngược đầu máy nén 10HP/7.5KW Di chuyển tích cực với đầu máy nén không khí
| Loại: | Máy nén dịch chuyển dương |
|---|---|
| Hình trụ: | 80mm*3 |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Máy nén đơn crank Reciprocating Low Maintenance Không khí làm mát cho đầu máy nén không khí DV-2065
| Tốc độ: | 920PRM |
|---|---|
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
| bôi trơn: | bôi trơn bằng dầu, |
DV-2065 Máy nén pít-tông liên tục bền 60-90 dB Máy nén di chuyển tích cực tiếng ồn thấp
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
|---|---|
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
| Tốc độ: | 920 vòng/phút |
Portable Industrial Screw Compressor 30HP 580KGS Blue
| Tên: | Máy nén khí trục vít quay được sử dụng 22kw 30hp CHIC-30A |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
7.5KW Dry Screw Compressor 1.15m3 Min Direct Drive 1.0HP
| Tên: | CHIC-08BF 8bar Máy nén khí trục vít chạy không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,15m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
10L Belt Driven Screw Compressor Small 214KGS 1.1m3 Min
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 8bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,1m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 220/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Tiêu chuẩn bảo trì thấp đầu máy nén piston tương ứng 10HP nước làm mát 60DB Lượng tiếng ồn xi lanh ba
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ: | 920RPM |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |

