Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Small Sachets Pouch Filling Vertical VFFS Packing Machine Juice Coffee Milk Powder
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
5g 5 gram 5 kg Khách sạn Đường trắng Viên nén Máy đóng gói cho hạt
| Tên: | máy đóng gói ngũ cốc |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy đóng gói chiết rót túi tự động Treo tai Bộ lọc bột cà phê nhỏ giọt
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện & khí nén |
| Hàm số: | đóng gói cà phê vào túi giấy lọc |
Máy đóng gói bột túi tự động cho thực phẩm Doypack điền sữa cà phê
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy đóng gói 420Z VFFS Dạng đứng Con dấu điền đầy 304SS Máy cân nhiều đầu
| Tên: | Máy đóng gói VFF loại đứng 420Z 304SS với cân nhiều đầu và thang máy loại Z và tấm làm việc từ |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi trà DCF 60 Máy đóng gói và đóng gói túi 380V Máy đóng gói đa
| Tên: | Máy đóng gói đa năng trà thảo mộc |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói đa năng 5 làn Máy đóng gói nước tinh khiết 280mm
| Tên: | Máy đóng gói dạng thanh nhiều làn / Máy đóng gói dạng thanh lỏng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói đa năng SS304 15g Bột cà phê
| Tên: | Máy đóng gói bột cà phê đa hạt tự động Multilane 15g |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | lớp thực phẩm SS304 |
Máy đóng gói hộp sóng FXJ-AT5050 hoàn toàn tự động Thùng 120KG
| Tên: | Máy đóng gói hộp Carton hoàn toàn tự động với Máy đóng gói thùng Carton Erector Băng tải Máy đóng gó |
|---|---|
| Chức năng: | mở điền và niêm phong hộp bằng băng đeo thắt lưng |
| Loại điều khiển: | Điện |

