Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 220v direct power air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Lực lượng mạnh mẽ 2.5HP 220V nén máy nén không khí trực tiếp kết nối trực tiếp máy nén không khí với đồng hồ đo kép
| Trọng lượng: | 23kg |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
| Kích thước: | 27,5x22x44 inch |
Máy nén không khí động cơ 220V kết hợp hiệu quả hoàn hảo cho doanh nghiệp của bạn
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
| Trọng lượng: | 23kg |
Máy nén không khí di động di động với lớp động cơ IP55/54 và điện áp 220V
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
| Điện áp/Tần số động cơ (V/Hz): | 220/50 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 115psi
| Tên: | Máy nén khí truyền động trực tiếp di động áp suất cao, với điện áp 220v 50L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
2HP / 1.5kw động cơ trực tiếp máy nén không khí 150 lbs Capacity For Industrial Needs
| Công suất: | 19 M3/phút @ 116psi/8bar |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
| kết thúc không khí: | HANBELL (Đài Loan) |
2.5HP / 1.8kw 150 lbs trực tiếp điều khiển máy nén không khí ở 125 PSI - thiết kế tiết kiệm không gian
| Loại: | Máy nén khí |
|---|---|
| Trọng lượng: | 23kg |
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
IP55 / 54 Motor Grade 2.5HP Direct Drive Air Compressor Giải pháp sản xuất cuối cùng
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
|---|---|
| Thể loại động cơ: | IP55/54 |
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
Máy nén khí truyền động trực tiếp bằng điện di động 2,5HP BM-50L
| Tên: | 220V / 110V 2.5HP 50L BM-50L Máy nén khí di động chạy điện AC cho ô tô |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
11KW 8bar / 10bar / 12bar Máy nén không khí vít nhà máy mới sử dụng 220V / 380V Máy nén không khí im lặng
| Mô hình: | CHIC-15A |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 1,8/0.7; 17./0.8; 1,5/10; 1.2/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |
IP55/54 Máy nén không khí chạy bằng động cơ điện cho các ứng dụng hạng nặng
| Kích thước(L×W×Hmm): | 70×31×66 |
|---|---|
| Loại: | Máy nén khí |
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |

