Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 220v direct power air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy nén khí piston không dầu 800w 25L Làm mát bằng không khí 45KGS
| Tên: | 25L 800w 220v Máy nén khí Piston điều khiển trực tiếp không dầu loại không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 65L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí Piston không dầu 50L Đầu phun đôi Piston 1200W
| Tên: | 50L 1200W 220V Máy nén khí im lặng không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
70dB Red Dual Piston Air Compressor 112MM Direct Driven Type
| Tên: | Máy nén khí di động không dầu 50L 1100w 220v hai đầu bule |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí im lặng nhỏ 8bar
| Tên: | 3HP 220V Nhỏ gọn ba đầu Máy nén khí di động không dầu Piston im lặng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 180L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí Piston không dầu 10 bar Máy nén khí di động W1100
| Tên: | 50L 1100W 220V Máy nén khí im lặng không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
100L Piston Type Air Compressor Noiseless W1500 90KGS
| Tên: | 100L 1500w 220v Không dầu Loại điều khiển trực tiếp di động Máy nén khí piston hai đầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 250L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí piston không dầu 1100w nhỏ không ồn 50dB
| Tên: | Máy nén khí di động không dầu 100L 1100w 220v hai đầu màu trắng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
210L Min Oil Free Piston Air Compressor Red 3 Head Motor Direct Driven
| Tên: | Nhà sản xuất máy nén khí piston không dầu không ồn ở Trung Quốc Ba đầu màu đỏ |
|---|---|
| Lưu lượng không khí: | 210L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
3000w Super Silent Oil Free Piston Air Compressor 100l Harmless
| Tên: | 100L 3000w 220v Máy nén khí Piston điều khiển trực tiếp không dầu loại không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 250L / phút |
| Sức ép: | 8 thanh |
CHIC-30A Máy nén không khí vít điện cho nha khoa / phun cát / giặt xe
| Mô hình: | CHIC-30A |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 3,8/0,7; 3,6/0,8; 3.3/1.0; 2.9/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |

