Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 220v direct power air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
2400W Mute Air Compressor 60MM Noiseless Double Nozzles Aluminum Alloy Body
| Tên: | Nhà sản xuất máy nén khí piston không dầu không dầu W-750X3 / 70 ở Trung Quốc ba đầu |
|---|---|
| Lưu lượng không khí: | 210L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí im lặng nhỏ 90L 0,8Mpa W 0,28 Loại truyền động bằng dây đai
| Tên: | Máy nén khí piston công nghiệp không dầu 0.8Mpa 3Hp 220v / 380v Màu xanh lam Bể chứa 90L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 280L / phút |
| N.weigh: | 79kg |
Máy nén khí Piston không dầu không dầu 195L Đầu xi lanh nhôm 2400W
| Tên: | Vẽ tranh câm Máy nén dầu y tế miễn phí ba đầu trắng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 195L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí áp suất cao Nhà máy điện áp dụng Máy nén không khí vít hai giai đoạn
| Mô hình: | CHIC-50A |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 10.4/0.7;9.8/0.8;8.5/1.0;7.5/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |
125L Hydraulic Driven Air Piston Type Compressor 1500W 220V
| Tên: | 50L 1500W 220V Máy nén khí im lặng không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 125L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí piston đôi W50 đôi 110L Khí bơm hơi tối thiểu
| Tên: | Máy nén khí di động không dầu 50L 1100w 220v hai đầu bule |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
10 bar Oil Free Piston Compressor 50l Silent Orange 67mm 43KGS
| Tên: | 50l 1200w 220v Máy nén khí Piston điều khiển trực tiếp không dầu loại không dầu màu cam |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 110L / PHÚT |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí pít tông áp suất cao 8 bar W1500 Xám bôi trơn
| Tên: | 100L 3000w 220v Máy nén khí Piston điều khiển trực tiếp không dầu loại không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 250L / phút |
| Sức ép: | 8 thanh |
Áp suất cao máy nén không khí cố định nhà sản xuất bán tốt Giá tốt nhất
| Mô hình: | Chic-100a |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 13,8/0.7; 13,0/0.8; 11,9/1.0; 10,3/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |
Máy hàn siêu âm công suất cao thông minh máy tính 4200W
| Tên: | Máy tính thông minh Máy hàn siêu âm công suất cao Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |

