Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 220v direct power air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy nóng chảy bốn cột để bàn Máy đóng gói đa năng 220 V 50 - 60Hz
| Tên: | Máy nóng chảy loại bốn trụ -- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói con dấu chân không DZ 600 F
| Tên: | Máy đóng gói chân không thẳng đứng DZ - 600 F Loại vòi phun Máy đóng gói con dấu chân không |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy hàn điểm siêu âm di động Máy đóng gói đa năng Ba pha 220v
| Tên: | Máy hàn điểm siêu âm di động - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói con dấu chân không 420V hoàn toàn tự động dọc 304SS kín khí
| Tên: | Máy đóng gói chân không thực phẩm tự động loại đứng tốc độ cao 420V 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi, túi gối |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động PE NILO Cân 520V OPP
| Tên: | Cân thực phẩm tự động Máy đóng gói hút chân không thực phẩm hoàn toàn tự động 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Màng cán nhiều lớp OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói bắp rang bơ VFFS có dây chuyền dọc nhỏ với nitơ bán tự động
| Tên: | Máy đóng gói bỏng ngô chuỗi dọc nhỏ bán tự động |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Màng cán nhiều lớp OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói quay niêm phong 2200mm
| Tên: | Thiết bị đóng gói thực phẩm hoàn toàn tự động quay tốc độ cao, Máy đóng gói con dấu chân không thực |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói con dấu chân không sử dụng kép khô ướt 4mm cho thực phẩm
| Tên: | Máy đóng gói chân không sử dụng kép khô-ướt Máy đóng gói chân không cho thực phẩm thương mại thực ph |
|---|---|
| Vật chất: | ABS |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói đa năng Máy hàn siêu âm 2000W
| Tên: | Enciosures máy siêu âm - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói đa năng MP-1542S Máy thụt PP siêu âm
| tên: | Máy thụt PP siêu âm (MP-1542S)Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |

