Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 220v direct power air compressor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
150 lbs máy nén không khí không dây đai Động cơ trực tiếp 2800 rpm cho hiệu suất tối ưu
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
|---|---|
| Điều kiện: | Máy nén khí Piston mới |
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
Hiệu suất hạng nặng 2HP / 1.5kw máy nén không khí với trọng lượng 23KGS và 206/0.206 Air Delivery
| Áp suất tối đa: | 115 PSI |
|---|---|
| Thể loại động cơ: | IP54 |
| Trọng lượng: | 23kg |
Máy nén khí trục vít 24L
| Tên: | Nhà sản xuất máy nén khí dẫn động trực tiếp piston 8 bar 8 bar 24L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí di động mini 115psi với bình chứa 50L 8 thanh màu xanh lam
| Tên: | Máy nén khí điều khiển trực tiếp di động nhỏ 24L 8bar 220v điện |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén không khí 220V với đầu khí HANBELL và động cơ IP54
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
|---|---|
| Kích thước: | 27,5x22x44 inch |
| Công suất(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
115 PSI Áp suất tối đa Máy nén không khí vít 0.26M3/min 115psi/8bar
| Giao hàng qua đường hàng không: | 206/0.206 |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 115psi/8bar |
| Điều kiện: | Máy nén khí mới |
115 PSI 2.5HP Máy nén không khí chạy bằng động cơ điện với máy kết nối nhanh
| Điều kiện: | Máy nén khí mới |
|---|---|
| Cung cấp không khí (L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
| Áp suất tối đa: | 115 PSI/8bar |
2.5 HP 115 PSI Máy nén không khí động cơ từ vĩnh cửu với hai thước đo và bảo vệ quá tải nhiệt
| Kích thước: | 27,5x22x44 inch |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
| Sức mạnh: | 2HP/1.5KW |
Đầu máy nén không khí công nghiệp 2.2Kw/3.0Hp cho các ứng dụng hạng nặng
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| vật liệu bơm: | gang thép |
| Sức mạnh: | 2.2KW/ 3.0HP |
Máy nén khí Piston không dầu 800w Lọc Piston đơn 25L Lọc nhiều pha
| Tên: | 25L 800w 220v Máy nén khí Piston điều khiển trực tiếp không dầu loại không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 65L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |

