Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 2 cylinders air compressor head ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy nóng chảy bốn cột để bàn Máy đóng gói đa năng 220 V 50 - 60Hz
| Tên: | Máy nóng chảy loại bốn trụ -- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói đa năng dòng MP-03 Máy nóng chảy công suất 3600W
| Tên: | Máy nóng chảy loại bốn trụ -- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | AC220V |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy đóng gói đa chức năng Máy nóng chảy bốn loại bài
| Tên: | Máy nóng chảy loại bốn trụ -- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | AC220V |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói con dấu chân không 420V hoàn toàn tự động dọc 304SS kín khí
| Tên: | Máy đóng gói chân không thực phẩm tự động loại đứng tốc độ cao 420V 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi, túi gối |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói đa năng Máy hàn siêu âm 2000W
| Tên: | Enciosures máy siêu âm - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |

