Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 cylinders air compressor head ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Bộ phận đầu máy nén khí 7,5KW 10HP Bảo trì miễn phí
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Thiết kế không dầu Đầu máy nén khí 3KW 4HP 0,36m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
0.8Mpa / 115psi 5 HP Đầu máy nén khí Loại Itly Truyền động bằng dây đai
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,4m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Đầu máy nén khí 4.0KW 5.0Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí pít-tông chuyển động bằng dây đai 4.0KW / 5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,56m³/phút |
| Hình trụ: | 80mm*2 |
Đầu máy nén 2 tầng 5.5HP cho máy nén piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Đầu máy nén khí thay thế 2.2KW 3.0HP Sử dụng an toàn
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 2.2KW / 3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Đầu máy nén khí 1030RPM 2,2KW 3 HP với chân cao su đặc biệt
| Tên: | 1.5KW / 2HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,2m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Máy nén khí piston piston 15KW / 20HP Truyền động bằng dây đai
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,66m³ / phút |
| hình trụ: | 105mm * 2, 55 * 2 |
Đầu máy nén không khí công nghiệp 2.2Kw/3.0Hp cho các ứng dụng hạng nặng
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| vật liệu bơm: | gang thép |
| Sức mạnh: | 2.2KW/ 3.0HP |
Đầu máy nén không khí công nghiệp với hiệu suất và độ bền cao hơn
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Sức mạnh: | 1,5KW/ 2 mã lực |

