Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 cylinders air compressor head ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Oil Sight Glass và 3 mã lực trong 120V / 240V điện áp máy nén khí đầu cho công nghiệp
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Hình trụ: | 90mm*2 |
| Mã lực: | 3 mã lực |
14 Cfm 40 Psi Campbell Hausfeld đầu máy nén khí sắt đúc 10 gallon dung lượng bể
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Áp lực: | 0,8Mpa/115psi |
| Điện áp: | 120V/240V |
Đầu máy nén không khí điện bôi trơn bằng dầu tốc độ với 3450 vòng quay động cơ / phút và kính nhìn dầu
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Loại dầu: | sợi tổng hợp |
| Loại máy bơm: | Bôi trơn bằng dầu |
Đầu máy nén khí bằng sắt đúc điện cho thùng chứa 30 gallon 125 PSI áp suất tối đa
| Loại dầu: | sợi tổng hợp |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
| ampe: | 15/7.5 |
Đầu máy nén không khí điện DW-3080 với dầu tổng hợp 3 mã lực 0.8Mpa áp suất
| Mô hình: | DW-3080 |
|---|---|
| Kính nhìn dầu: | Vâng |
| RPM động cơ: | 3450 |
Mức tiếng ồn thấp 60DB 90mm * 2 xi lanh công nghiệp cấp độ tương ứng piston máy nén không khí đầu cho hiệu suất
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
|---|---|
| Trọng lượng: | 29kg |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
7,5KW / 10HP Máy nén khí piston không dầu Piston điều khiển bằng dây đai
| Tên: | Máy nén khí piston không dầu dẫn động bằng dây đai 7,5KW / 10HP Đầu máy nén khí piston không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 95mm * 3 |
Máy nén khí piston truyền động bằng đai 4KW / 5HP Đầu piston Loại Itly
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 90mm * 2 |
Máy nén khí 2.2KW 3 Hp Đầu piston đôi 0,25m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 2.2KW / 3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Đầu máy bơm không khí 3KW 4HP Xi lanh đôi Độ rung thấp
| Tên: | 3KW / 4.0HP Loại Itly truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,3m³ / phút |
| hình trụ: | 70mm * 2 |

