Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 cylinders air compressor head ] trận đấu 60 các sản phẩm.
210L Min Oil Free Piston Air Compressor Red 3 Head Motor Direct Driven
| Tên: | Nhà sản xuất máy nén khí piston không dầu không ồn ở Trung Quốc Ba đầu màu đỏ |
|---|---|
| Lưu lượng không khí: | 210L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
15hp Máy nén khí piston pittông Đai quay 300l 3 đầu
| Tên: | 15hp 3 đầu 1.5 / 8 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 300l |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,5m³ / phút |
| hình trụ: | 1000mm * 3 |
2400W Mute Air Compressor 60MM Noiseless Double Nozzles Aluminum Alloy Body
| Tên: | Nhà sản xuất máy nén khí piston không dầu không dầu W-750X3 / 70 ở Trung Quốc ba đầu |
|---|---|
| Lưu lượng không khí: | 210L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí piston piston 200l vành đai 50hz 0,5m3 Min
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
180L Oil Free Piston Air Compressor 3 Head 10Hp Belt Driven Type
| Tên: | 0.8Mpa 10Hp 380v Loại truyền động bằng dây đai Máy nén khí piston không dầu Màu xanh lam Thùng 180L |
|---|---|
| Công suất không khí: | 1300L / phút |
| N.weigh: | 280kgs |
Đầu máy nén piston tương ứng dầu bôi trơn làm mát bằng không khí Mô hình Dv-3080
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
Máy nén khí Piston không dầu không dầu 195L Đầu xi lanh nhôm 2400W
| Tên: | Vẽ tranh câm Máy nén dầu y tế miễn phí ba đầu trắng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 195L / phút |
| điện lực: | 220 V / 60Hz |
Máy nén khí điện 11kw Loại pittông 15hp 400KGS
| Tên: | 11kw / 15hp Máy nén khí piston Piston Đai điều khiển 500l 3 đầu Yello |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| hình trụ: | Φ100X2 Φ80X1 |
W 0,5 Máy nén piston pittông không khí 7,5kw 180L Ba đầu
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
Dầu bôi trơn máy nén loại vít chạy bằng pít với bể 150L
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí, |
|---|---|
| Tốc độ: | 930RPM |
| Loại: | Đầu máy nén dịch chuyển dương |

