Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 cylinders air compressor head ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Máy nén đơn crank Reciprocating Low Maintenance Không khí làm mát cho đầu máy nén không khí DV-2065
| Tốc độ: | 920PRM |
|---|---|
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
| bôi trơn: | bôi trơn bằng dầu, |
Đầu bơm máy nén khí 7,5KW 10HP cho máy nén kiểu piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Đầu máy nén trục vít quay 0.8Mpa 115psi 4 HP Áp suất cao
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
0,9m3 / phút 10 Đầu máy nén thay thế HP Vận hành đơn giản
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Đầu máy nén trục vít 15KW 20HP Phân phối khí nhanh một pha
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 15KW / 20HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2.0m³ / phút |
| hình trụ: | 120mm * 3 |
Bảo trì thấp 5.5HP Không khí làm mát Piston đầu máy nén cho máy nén không khí công nghiệp
| BẢO TRÌ: | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | làm mát bằng không khí |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Máy nén khí piston 400L
| Tên: | 15KW 3 đầu 2.0/8 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 400l |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2.0m³ / phút |
| hình trụ: | 120mm * 3 |
3 HP điện hai giai đoạn máy nén không khí bơm 10 gallon dung lượng bể cho chuyên nghiệp
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Cfm @ 40 Psi: | 14 |
| Số xi lanh: | 2 |
ABC-123 máy nén không khí sửa chữa phụ tùng đầu xi lanh
| Giao hàng mẫu: | Trong vòng 7 ngày khi chúng tôi có hàng |
|---|---|
| Thị trường: | Toàn cầu |
| Giao hàng qua đường hàng không: | 18 CFM |
Bộ phận phụ tùng máy nén không khí 220V 8200848916 Đầu xi lanh
| Thị trường: | Toàn cầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 18 CFM |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |

