Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 224 các sản phẩm.
Máy đóng gói tốc độ cao ngang Máy đóng gói Hộp mực 400g M2
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động mặt nạ ngang tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy chiết rót hộp giấy vô trùng với công suất đóng gói 1000-5000CPH, kích thước nắp φ26-φ36 và tiêu thụ khí 3m³/phút để chiết rót và niêm phong hộp giấy đựng nước trái cây
| Điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Nguồn điện: | 380V/50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Máy móc: | SUS304 |
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy đóng gói túi muối tự động đầy đủ Máy đóng gói VFFS
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Túi cà phê y tế tăng lợi Máy đóng gói tự động Hộp Taping ZH 100
| Kiểu: | máy hoạt hình |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
10kg 20Kg 30kgs 40kgs 50kgs Túi đóng gói Máy đóng gói niêm phong gạo Hạt thực phẩm dạng viên
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói vỉ JY 100 Máy đóng gói vỉ 0,5 Mpa
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động hộp vỉ |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |

