Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 224 các sản phẩm.
Máy đóng gói và niêm phong dạng hạt đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Máy hàn nhiệt kiểm soát nhiệt độ không đổi cho túi nhựa lá nhôm
| Tên: | máy hàn miệng túi nhiệt liên tục tự động / máy hàn miệng túi |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi làm sẵn |
| loại điều khiển: | Điện |
Đặt thùng carton Máy Palletizer Robot bằng kim loại hoàn toàn tự động
| Kiểu: | Dây chuyền đóng gói, hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tên: | rô bốt và máy pallertizer đặt các thùng hoặc túi lên pallet hoặc đặt một thứ gì đó vào một nơi nào đ |
| Vật liệu đóng gói: | nhựa, kim loại, thủy tinh, gỗ |
Máy chiết rót cốc 150L Máy chiết rót trà 45 BPM GMP
| Tên: | Máy pha cà phê tự động cốc cà phê bột viên nang Máy chiết rót và niêm phong cốc |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Sự chính xác: | ít hơn 1% -2% |
Máy chiết rót hộp carton vô trùng MJ 2400 tự động 1000ML cho đồ uống sữa
| Tên: | Máy niêm phong loại thùng carton tự động Máy chiết rót thùng carton vô trùng nước 1000ML |
|---|---|
| Sử dụng: | bao bì đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
Máy đóng gói thu nhỏ tự động loại tay áo BX-500H cho hộp trái cây và đồ uống và các mặt hàng khác
| Chăn nuôi với chiều cao ngang: | 850±50mm |
|---|---|
| Áp lực làm việc: | 0,5Mpa |
| Chiều rộng màng đóng gói: | Tối đa.350mm |
Tự động đếm kẹo mềm Máy đóng gói Gummy Bear VFFS
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy dán phim điện thoại hai đầu hoàn toàn tự động CH-608 với nhãn dễ xé cho màn hình LCD điện tử và nhãn trên / dưới mặt phẳng
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy Palletizer Robot, Máy Palletizer Túi tự động, Máy Palletizer Carton
| Tên: | Máy Palletizer Robot, Máy Palletizer Túi tự động, Máy Palletizer Carton |
|---|---|
| Kiểu đóng gói: | cho chai, túi, thùng carton |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |

