Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display multi packing machine ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy đóng túi trà bằng thép không gỉ 304 màn hình cảm ứng Bảng điều hành TBPM-15 Mô hình
| độ chính xác đóng gói: | ±0,15g |
|---|---|
| kết cấu máy: | thép không gỉ 304 |
| Sức mạnh: | 2.5KW |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy phân phối trực tiếp tự động điện cho hạt bột và dải đóng gói
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Champagne rượu vang thủy tinh nước xịt nước ngọt CSD bia cacbonated soda máy điền chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
Máy chiết rót hộp giấy tiệt trùng dung tích lớn với tốc độ 1000-3000CPH và độ chính xác chiết rót 0.5-1% cho hộp 1000ml Prisma, Vuông hoặc Basis
| Người mẫu: | CH-3000B |
|---|---|
| Giải pháp: | Dự án chìa khóa trao tay |
| Kích thước máy: | 4830mm×2150mm×3780mm |
Thiết bị đóng gói túi cân sản phẩm hạt lớn tự động đầy đủ 500W / 800W
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
30HP 10 Bar Oil Free Screw Air Compressor Rotary Direct Driven
| Tên: | 30HP 22KW 10 Bar Máy nén khí trục vít chạy không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,13m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |

