Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display multi packing machine ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc swing blanking cho pha trộn thuốc hạt trà
| Phạm vi đo: | 1-100g ((5-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm [W] 30-100mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt kiểu dọc đa chức năng cho hạt sô cô la hạt đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L): 30-180mm (Rộng): 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói bột nước ép theo chiều ngang Máy đóng gói đa chức năng Loại dọc
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho nước trái cây lỏng Shampoo dầu ăn Ketchup
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt tốc độ cao chức năng đa dọc cho hạt dưa hấu muối
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-180mm (Rộng):20-75mm |
| tốc độ đóng gói: | 80-130 túi/phút |
DXDC50B Máy đóng gói túi trà tự động 3 mặt túi niêm phong với dung lượng điền 50 túi / phút
| công suất làm đầy: | 50 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 5 ̊40 cm3 |
| Sức chứa túi trà: | Lên đến 1,5g~10g |
Máy đóng gói trái cây và rau quả 100-230 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói dạng gối 350 X |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cán, màng nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp hàn nhiệt |
| tốc độ đóng gói: | 100-230 túi/phút |
Máy đóng gói hạt gạo tự động 1-12 Kg Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Mô hình DXD05CW180 Máy đóng gói phong bì 5 túi sản xuất trong một nhóm
| Sản lượng: | Max.50 túi/phút |
|---|---|
| Kích thước phong bì: | (85mm×80mm) (Tùy chọn) (105mm×100m) (Tùy chọn) (95mm×90mm) (Kích thước tiêu chuẩn) |
| Đầu ra trong một nhóm: | 5 túi |
Thiết bị đóng gói túi cân hoàn toàn tự động Áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

