Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display multi packing machine ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói đa năng 2 làn PLC 220L Nước xốt bột nhão lỏng 220mm
| Tên: | Máy đóng gói đa năng 2 làn Máy đóng gói nước sốt dạng lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói đa điện Máy đóng gói vỏ tự động và Robot Palletizer Machine Line
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Loại: | Tự động |
Hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng Máy đóng gói đa mục đích Máy đóng gói túi cà phê
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
AC220V Máy đóng gói đa pha ba pha Bảng điều khiển Máy nóng chảy
| Tên: | Máy tính nóng chảy Pnael-- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | AC220V |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói tự động 10kg 50kg
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | Túi nilon, túi nhựa, túi giấy,.. |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói đa thép không gỉ cho tốc độ đóng gói nhanh và hiệu quả 90 - 100 túi / phút
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
Máy đóng gói túi trà với dung lượng lấp đầy 2-50G và bảng điều khiển màn hình cảm ứng
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
Máy đóng gói bột giấy / nhựa tự động 450kg cho B2B
| Trọng lượng: | 450kg |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

