Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display multi packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Sản xuất theo yêu cầu máy dán nhãn ngang hoàn toàn tự động, máy dán nhãn pin lithium CH-305F, máy dán nhãn co nhiệt dùng pin
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Thiết bị đóng gói túi cân hoàn toàn tự động Áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
Máy đóng gói bột hạt hoàn toàn tự động hạt đo đạc máy đóng gói thực phẩm thổi
| Phạm vi đo: | 20-1000ml |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):40-250mm (Rộng):40-200mm |
| Tốc độ: | 10-30 túi/phút |
Máy đóng gói niêm phong 4 bên cho quần áo bảo hộ cách ly pharyngeal Swab
| Tên: | máy đóng gói màng kéo |
|---|---|
| loại: | máy đóng gói đa năng |
| Kích thước: | 1950x1200x1900mm |
Máy chiết rót dạng đứng dạng hạt đa chức năng Máy cân đa đầu
| Tên: | Máy cân nhiều đầu dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Máy dán nhãn dây gấp bán chạy CH-613 Máy dán nhãn cáp dữ liệu Nhà cung cấp Trung Quốc Máy dán nhãn Mặt hàng nóng
| Điện áp: | AC220V/50HZ,60HZ Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy chiết rót dầu gội đầu 300ML Máy đóng gói bột bả
| Tên: | Mật ong Xốt cà chua Xốt Tôm Sốt Mayonnaise Sôcôla Dọc Dạng lỏng Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói đa vật liệu tự động để đo nhu cầu hỗn hợp vật liệu riêng biệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa vật liệu |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 1-20g ((3-100ml) |
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
Máy đóng gói tự động doypack cho bột gia vị, bột cà phê hạt hạt hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Tốc độ: | 10-28 túi/phút |
| kích thước của túi: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |

