Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy đóng gói hạt tự động MCU Máy cân lót cho đậu hạt chip
| Tên: | Hạt đường Muối gạo Hạt một đầu phễu Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1186x1146x1018mm |
Máy đóng gói đa năng 1415 Mm Màng niêm phong thực phẩm 3kg Màng bọc trái cây tươi
| Tên: | Máy đóng gói màng bao bì gia vị / trái cây tươi tự động Khay niêm phong Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 840 x 888 x 1415 mm |
Máy đóng gói cà phê Mayonnaise 110V nhỏ Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt
| Tên: | Đường nhỏ muối tiêu và tiêu lỏng túi trà làm đầy masala lỏng gói mayonnaise máy đóng gói hạt cho gia |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động PE NILO Cân 520V OPP
| Tên: | Cân thực phẩm tự động Máy đóng gói hút chân không thực phẩm hoàn toàn tự động 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Màng cán nhiều lớp OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói nhiều vỉ nhựa giấy tự động
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi đứng 420F Dòng chảy 2000ml Đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói Vffs loại đứng 420F Máy đóng gói với Auger Filler |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Thang máy tùy chọn Máy đóng gói dạng thẳng đứng Con dấu 480C
| Tên: | Loại thẳng đứng 480C với hệ thống đo Piston và máy đóng gói nhiều thang máy tùy chọn |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Băng dính 500mm Máy đóng gói hộp sóng Carton Niêm phong
| Kiểu: | Băng dính tự động Máy đóng gói hộp carton niêm phong |
|---|---|
| Chức năng: | niêm phong hộp bằng băng |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói túi trà Triangle PL 2T 20ml tự động Kim tự tháp
| Chức năng: | đóng gói trà vào túi giấy lọc |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Kích thước túi bên trong: | L 50-70mm W50-80mm |
Máy đóng gói hộp carton tự động 500kg Niêm phong 1935mm
| Tên: | Máy tự động lắp dựng hộp giấy carton Máy đóng gói hộp sóng |
|---|---|
| Chức năng: | mở và niêm phong hộp bằng băng |
| Loại điều khiển: | Điện |

