Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy niêm phong khay tay DQ-5 cho thực phẩm và thịt bao bì cho thùng nhựa Thang Thang thực phẩm máy niêm phong cắt ngang
| tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |
Máy đóng gói túi trà LTDX-110
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Chức năng: | đóng gói trà vào túi giấy lọc |
Hai buồng Máy đóng gói con dấu chân không 4 lần / phút Máy đóng gói hàng đầu
| Kiểu: | máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy chiết rót dạng đứng dạng hạt đa chức năng Máy cân đa đầu
| Tên: | Máy cân nhiều đầu dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
HCZ-130 Máy đóng gói kho carton ngang cho Blister và chai, mỹ phẩm
| Công suất sản xuất: | 50-130 hộp/phút |
|---|---|
| Box. Hộp. max.size kích thước tối đa: | 200×90×80mm(LxWxH) |
| Box.min.size: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
Máy đóng gói hộp gốm Erector ZYK-09 Lưu trữ carton ngang
| Loại: | ZYK-09 |
|---|---|
| Kích thước thùng: | (D)250-400(W)180-320(H)150-350mm |
| chiều rộng băng: | 48mm |
Đặt thùng carton Máy Palletizer Robot bằng kim loại hoàn toàn tự động
| Kiểu: | Dây chuyền đóng gói, hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tên: | rô bốt và máy pallertizer đặt các thùng hoặc túi lên pallet hoặc đặt một thứ gì đó vào một nơi nào đ |
| Vật liệu đóng gói: | nhựa, kim loại, thủy tinh, gỗ |
Máy đóng gói đa năng 2 làn PLC 220L Nước xốt bột nhão lỏng 220mm
| Tên: | Máy đóng gói đa năng 2 làn Máy đóng gói nước sốt dạng lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói tự động Sachet Máy vệ sinh Sachet Multi Lane
| Tên: | Máy đóng gói đa đường tự động Snus, đường, sữa đa làn Lt-G6L |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói 4 làn 90mm Giấy bạc 90mm cho bột thảo mộc cà phê
| Tên: | Bột cà phê thảo mộc Ngũ cốc nhỏ Thanh nhiều đường Thanh chặn lại Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |

