Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 7 5kw three piston air compressor ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Máy nén khí piston hai tầng 230L với xi lanh đôi
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 7,5kw 12,5bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| Hình trụ: | 72mm * 1; 90mm * 2 |
Đai truyền động máy nén piston pittông 3kw không dầu 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
0,9m3 / phút 10 Đầu máy nén thay thế HP Vận hành đơn giản
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Đầu máy bơm không khí 3KW 4HP Xi lanh đôi Độ rung thấp
| Tên: | 3KW / 4.0HP Loại Itly truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,3m³ / phút |
| hình trụ: | 70mm * 2 |
10hp Máy nén piston loại 7,5kw Áp suất thấp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Dây curoa điều khiển thấp Máy nén khí Piston Pressur |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| áp lực: | 1.0Mpa / 10bar |
Tiêu chuẩn bảo trì thấp đầu máy nén piston tương ứng 10HP nước làm mát 60DB Lượng tiếng ồn xi lanh ba
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ: | 920RPM |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
Đầu máy nén piston tương ứng dầu bôi trơn làm mát bằng không khí Mô hình Dv-3080
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
DV-2065 Máy nén pít-tông liên tục bền 60-90 dB Máy nén di chuyển tích cực tiếng ồn thấp
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
|---|---|
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
| Tốc độ: | 920 vòng/phút |
Dầu bôi trơn máy nén loại vít chạy bằng pít với bể 150L
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí, |
|---|---|
| Tốc độ: | 930RPM |
| Loại: | Đầu máy nén dịch chuyển dương |
Máy đóng gói bột túi tự động cho thực phẩm Doypack điền sữa cà phê
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |

