Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 7 5kw three piston air compressor ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Luồng khí tinh khiết Máy nén pittông ngang 10hp Thùng 270L
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,13m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 3 |
7.5KW Silent Oil Free Compressor Blue 970L Min Copper Wire Motor
| Tên: | Máy nén khí piston công nghiệp không dầu 0.8Mpa 10Hp 380v Màu xanh lam Thùng 180L |
|---|---|
| Công suất không khí: | 970L / phút |
| N.weigh: | 182KGS |
Máy nén khí trục vít nhỏ 25 Hp 18,5kw Piston di động điện 8 thanh
| Tên: | Máy nén khí trục vít truyền động trực tiếp 18,5kw 25hp CHIC-25A 8bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,1m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Khởi động tần số công suất Máy nén khí trục vít đôi 20hp Điện di động Piston 8 Bar
| Tên: | Khởi động tần số công suất Máy nén khí trục vít đôi nhỏ 20hp 15kw Piston di động điện 8 thanh |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,1m³/phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy nén khí trục vít đôi nhỏ 20 Hp Boss Air End 15kw 8 Bar
| Tên: | Máy nén khí trục vít đôi nhỏ 20 Hp Boss Air End 15kw 8 Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,1m³/phút |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí truyền động động cơ 1800w Loại Piston Dây đồng 56mm
| Tên: | Dây đồng máy nén khí truyền động trực tiếp OEM 1800w 2.5hp 2024B |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 0,8Mpa Ac Portable 24L 0,206m3 Min
| Tên: | Loại nhỏ di động 0,206m³ / phút Các loại pít tông Công suất AC Máy nén khí điều khiển trực tiếp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí loại pít tông 24 lít 2800Rpm có bình chứa
| Tên: | Máy nén khí dẫn động điện 24 lít 2hp 115 Psi 2800 Rpm 8 Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
80mm * 3 Trực ngược đầu máy nén 10HP/7.5KW Di chuyển tích cực với đầu máy nén không khí
| Loại: | Máy nén dịch chuyển dương |
|---|---|
| Hình trụ: | 80mm*3 |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Bảo trì thấp 5.5HP Không khí làm mát Piston đầu máy nén cho máy nén không khí công nghiệp
| BẢO TRÌ: | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | làm mát bằng không khí |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |

