Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 7 5kw three piston air compressor ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Trục vít máy nén khí truyền động trực tiếp 0.8Mpa 120V Xám Slient
| Quyền lực: | 1,5kw / 2hp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Sử dụng an toàn thay thế máy nén piston pittông một pha 5.5kw
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 5.5kw 12.5bar một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,67m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 1; 50mm * 1 |
380v 3 xi lanh 7,5kw 10Hp Đai truyền động máy nén piston pittông
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
W 0,5 Máy nén piston pittông không khí 7,5kw 180L Ba đầu
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
Độ rung thấp Máy nén piston 860RPM 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng dây đai máy nén khí cao áp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,7m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
Máy nén khí piston 4hp 300L với hệ thống tự bảo vệ
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,05m³ / phút |
| hình trụ: | 105mm * 2 55mm * 2 |
Dây đai truyền động máy nén khí pít tông đơn 120V Dây đồng 22kg 2024B
| Quyền lực: | 1,5kw / 2hp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
1.8HP 2.5KW 380V / Hz Máy nén piston tương ứng với áp suất tối đa 115/8 psi / bar
| Mô hình: | DV-0.17/8 |
|---|---|
| Áp suất tối đa (psi/bar): | 115/8 |
| Công suất (KW/HP): | 1,8/2,5 |
Máy nén đơn crank Reciprocating Low Maintenance Không khí làm mát cho đầu máy nén không khí DV-2065
| Tốc độ: | 920PRM |
|---|---|
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
| bôi trơn: | bôi trơn bằng dầu, |
90 × 2mm xi lanh được làm mát bằng không khí, nén piston 6HP/5.5KW Phương pháp làm mát
| Mô hình: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| Công suất (KW/HP): | 5,5/6,0 |
| Đường kính xi lanh × Không.: | 90×2 |

