Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 304 automatic cartoning machine ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Máy đóng hộp tự động bằng thép không gỉ 304 nguyên vẹn cho sữa đồ uống nước rượu nước sốt chất tẩy rửa
| khả năng đóng gói: | 800-1000 Gói/giờ |
|---|---|
| Cấu trúc: | Dài: 3800mm, Rộng: 1500mm, Cao: 1800mm |
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Gable Top Carton Máy đóng hộp tự động Bảo mật niêm phong nhiệt với nút dừng khẩn cấp
| cường độ áp suất: | ≥0,6MPa 15HP/11KW 16bar với máy sấy không khí, bình chứa 500L và 4 bộ lọc và máy tách dầu |
|---|---|
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
| Đóng thùng carton: | Ép nhiệt |
Gable Top Carton Máy đóng hộp tự động Bảo mật niêm phong nhiệt với nút dừng khẩn cấp
| cường độ áp suất: | ≥0,6MPa 15HP/11KW 16bar với máy sấy không khí, bình chứa 500L và 4 bộ lọc và máy tách dầu |
|---|---|
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
| Đóng thùng carton: | Ép nhiệt |
Máy kiểm soát PLC thép không gỉ để đóng hộp
| Hình dạng hộp: | Các hộp bìa với hoặc không có nắp |
|---|---|
| Chất lượng thùng carton: | 415 G/m2 |
| Thái độ: | nguyên vẹn |
415 G/m2 Máy đóng hộp trên cáp với điều khiển PLC Thép không gỉ 304 Xây dựng
| Hình dạng hộp: | Các hộp bìa với hoặc không có nắp |
|---|---|
| Chất lượng thùng carton: | 415 G/m2 |
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
Máy đóng gói hộp đa chức năng ZH 50 Máy đóng gói dọc tự động
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói hộp giấy carton BOOM với hộp giấy tự động
| loại: | Hộp đựng khăn giấy mặt Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| loại điều khiển: | cơ khí |
| cấp tự động: | hoàn toàn tự động |
Dễ dàng vận hành Máy đóng hộp tự động tự động DDU-50
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Thép không gỉ 304 đồ uống hộp chứa và niêm phong máy cho sữa đồ uống nước đóng gói rượu vang
| Thái độ: | nguyên vẹn |
|---|---|
| cường độ áp suất: | ≥0,6MPa 15HP/11KW 16bar với máy sấy không khí, bình chứa 500L và 4 bộ lọc và máy tách dầu |
| thiết bị an toàn: | Nút dừng khẩn cấp |

