Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 304 automatic cartoning machine ] trận đấu 28 các sản phẩm.
1 - 1000ml 2.5KW Power Aseptic Carton Filling Machine cho sử dụng công nghiệp
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 0,3m³/phút |
| Trọng lượng: | 1000kg |
Máy đóng gói co ngót tự động 4,5KW
| Tên: | Tự động Xà phòng Sô cô la Nước hoa Hộp thuốc lá Bopp Màng bọc bao bì Bao bì Giấy bóng kính Máy đóng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 2185 * 935 * 1705 mm |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
Máy đóng gói tự động Sachet Máy vệ sinh Sachet Multi Lane
| Tên: | Máy đóng gói đa đường tự động Snus, đường, sữa đa làn Lt-G6L |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói đa năng hoàn toàn tự động Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 80-160mm |
Máy đóng gói đa năng tự động loại lót cho túi giấy làm sẵn muối / đường / bột
| Tên: | Loại lót Máy đóng gói túi đường làm sẵn hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tốc độ: | 600-900 túi / giờ |
| Chiều rộng phía trước: | 80mm~110mm |
Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 110-130 túi/phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Túi nhôm lá mỏng Máy đóng gói chân không tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói chân không đa năng cho túi giấy 40 - 55 túi / phút Tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-55 túi / phút |
| Chiều rộng: | 120-160mm |
Máy đóng gói chân không tốc độ cao đa chức năng cho túi làm sẵn hải sản
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 120-200mm |

