Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 304 automatic cartoning machine ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy nạp hộp khô aseptic điều khiển bởi PLC Tốc độ nạp ≤1000 chai/phút
| tốc độ làm đầy: | ≤ 1000 chai/phút |
|---|---|
| công suất làm đầy: | 1-1000 ml |
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
Máy chiết rót thùng carton đầu hồi 70mm
| Kiểu: | Máy làm đầy và đóng dấu hộp Gable-Top với nắp đậy Hộp vô trùng |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton Thùng trên mái, thùng trên đầu hồi |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy đóng gói hàng đầu bán tự động Gable Máy đóng gói Carton DH 1200 Mái trên
| Kiểu: | DH-1200 SEMI-AUTO Dây chuyền máy làm đầy và đóng dấu thùng carton trên mái nhà |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton Thùng trên mái, thùng trên đầu hồi |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy bơm bọc thép không gỉ 304 tốc độ cao với áp suất không khí 0,6-0,8Mpa
| tốc độ làm đầy: | 2000-5000 Thùng/giờ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Máy nhồi bọc bìa vô sinh tốc độ cao 304 thép không gỉ 2000-5000 hộp/giờ Đối với sản phẩm 1-1000ml
| công suất làm đầy: | 1-1000 ml |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Tiêu thụ không khí: | 0,6m³/phút |
2.0 KW Tốc độ cao 304 thép không gỉ Máy đổ túi trà cho ba mặt đóng kín túi
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Dây chuyền chiết rót và đóng chai 5 Gallon thùng/chai (1500BPH)
| tên: | Dây chuyền chiết rót và đóng chai 5 Gallon thùng/chai (1500BPH) |
|---|---|
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |

