Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 420 các sản phẩm.
500ML Lưu lượng lớn chai truyền nước dòng sản xuất tăng hiệu quả sản xuất
| Thời gian giao hàng: | 60 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, L/C, T/T, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1+PC+60 NGÀY |
115 PSI Áp suất tối đa Máy nén không khí vít 0.26M3/min 115psi/8bar
| Giao hàng qua đường hàng không: | 206/0.206 |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 115psi/8bar |
| Điều kiện: | Máy nén khí mới |
90 × 2mm xi lanh được làm mát bằng không khí, nén piston 6HP/5.5KW Phương pháp làm mát
| Mô hình: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| Công suất (KW/HP): | 5,5/6,0 |
| Đường kính xi lanh × Không.: | 90×2 |
DV-2065 Máy nén pít-tông liên tục bền 60-90 dB Máy nén di chuyển tích cực tiếng ồn thấp
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
|---|---|
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
| Tốc độ: | 920 vòng/phút |
Industrial Rotary Screw Air Compressor 55kw 75 Hp 9.8m3 Min
| Tên: | Máy nén khí trục vít điều khiển trực tiếp 55kw 75hp 380V CHIC-75A |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 9,8m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít quay nhỏ 40HP 10 bar 30kw Di động
| Tên: | 30kw 40hp CHIC-40A 10Bar Máy nén khí trục vít di động đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Direct Driven Rotary Screw Air Compressor 7.5kw 10hp Air Cooling
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,0m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít điều khiển trực tiếp 7,5kw Làm mát không khí 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,0m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 (V // Hz) |
7,5kw 10hp Máy nén khí kiểu trục vít quay trực tiếp
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,1m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít 45kw Helical 25um 68db1000mm 900kgs
| Tên: | 45kw 60hp CHIC-60A Máy nén khí trục vít quay được sử dụng 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 7,5m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |

