Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Máy nạp chai rượu vang Champagne Soda Máy giặt nạp nắp nắp 3 trong 1
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 16000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 40 |
| làm đầy đầu: | 40 |
Champagne rượu vang thủy tinh nước xịt nước ngọt CSD bia cacbonated soda máy điền chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
Nước uống năng lượng nhỏ bia Cola nước xịt Pop có thể máy điền cho dây chuyền sản xuất
| Năng lực sản xuất(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chai polyester: | Đường kính chai 40-80 Chiều cao chai 130-250mm |
| Tiêu thụ nước cho chai nước: | 1300kg/giờ |
Dòng sản xuất Máy đổ nước xịt có ga 2500BPH - 14000BPH
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 3000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 8 |
| Filling head: | 8 |
Máy nắp nước kem nước soda đồ uống cacbon hóa tự động với chai PET
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| điền chính xác: | Mức chất lỏng ≤ ±5mm |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
Máy điền chai nhựa tự động xoay 3 trong 1 cho nước uống nguồn khoáng tinh khiết tinh khiết
| Thời gian giao hàng: | 60 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, L/C, T/T, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1+PC+60 NGÀY |
Tiêu chuẩn bảo trì thấp đầu máy nén piston tương ứng 10HP nước làm mát 60DB Lượng tiếng ồn xi lanh ba
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ: | 920RPM |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
2600W 15KHZ Máy hàn nhựa tiêu chuẩn MP - 1526B/1518/1530/1532
| Mô hình số.: | MP - 1526B/1518/1530/1532 |
|---|---|
| Điện áp: | 220 - 380V 50-60Hz |
| Tần số: | 15khz |
Tự động Kinder Joy trứng Jelly siêu âm Blister đóng gói máy bơm điện bơm không khí cung cấp
| Thời gian giao hàng: | 60 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, L/C, T/T, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1+PC+60 NGÀY |
Máy bọc nhãn tay thu nhỏ cho chai Máy dán nhãn tay thu nhỏ đường hầm nhiệt tự động
| Thời gian giao hàng: | 60 ngày |
|---|---|
| Khả năng cung cấp: | 1+PC+60 NGÀY |
| : |

