Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Máy đóng gói chân không tốc độ cao đa chức năng cho túi làm sẵn hải sản
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 120-200mm |
20 - 40 túi / phút Máy đóng gói đa năng Máy đóng gói và cấp túi loại M
| Tên: | Máy đóng gói và cấp túi loại M-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 25-40 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói đa năng 40 - 60 túi / phút cho túi nhỏ vào túi lớn
| Tên: | Máy đóng gói túi đặc biệt cho túi nhỏ vào túi lớn-Multi Packing Machine |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-60 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói thu nhỏ tự động loại tay áo BX-500H cho hộp trái cây và đồ uống và các mặt hàng khác
| Chăn nuôi với chiều cao ngang: | 850±50mm |
|---|---|
| Áp lực làm việc: | 0,5Mpa |
| Chiều rộng màng đóng gói: | Tối đa.350mm |
Nhà máy bán trực tiếp Máy đóng gói Doypack tự động đầy đủ cho bột sữa gạo kẹo
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi làm sẵn |
|---|---|
| Mô hình: | S140 |
| tốc độ đóng gói: | 30-50 Túi/phút |
Small Portable Plastic Material Container Sealer Heat Meal Food Tray Sealer Machine DQ-3 For Food Tray Packing Manual Tray Sealing Machine Compact Design for Food Packaging
| Tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |
Máy niêm phong khay tay DQ-5 cho thực phẩm và thịt bao bì cho thùng nhựa Thang Thang thực phẩm máy niêm phong cắt ngang
| Tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |
Máy hàn miệng thủ công tùy chỉnh DQ160A với Điều khiển nhiệt độ có thể điều chỉnh và Tay cầm tiện dụng cho Khay đựng thực phẩm
| tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động Máy |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |
Compact Manual Tray Sealing Machine DQ-4 with Adjustable Temperature Control Circle-cut Design and Ergonomic Handle
| Tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |
Compact Tabletop Tray Sealing Machine DQ-6 with Adjustable Temperature Control Ergonomic Handle and CE Certification
| Tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |

