Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa năng 3000W Máy hàn siêu âm quay tự động
| Tên: | Máy quay siêu âm đĩa quay tự động - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Dung tích: | 8-15 lần/phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói đa pha ba pha Máy hàn nhựa siêu âm đôi
| Tên: | Máy hàn nhựa siêu âm đôi - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy hàn siêu âm công suất cao thông minh máy tính 4200W
| Tên: | Máy tính thông minh Máy hàn siêu âm công suất cao Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy hàn hộp doanh thu bảng rỗng Máy đóng gói đa năng
| Tên: | Máy hàn hộp doanh thu bảng rỗng - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy hàn điểm siêu âm di động Máy đóng gói đa năng Ba pha 220v
| Tên: | Máy hàn điểm siêu âm di động - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói đa năng Máy hàn siêu âm 2000W
| Tên: | Enciosures máy siêu âm - Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50-60HZ |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói đa năng loại thủy lực kép Tần số cao 5000W
| Tên: | Máy tần số cao loại thủy lực đôi-- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Quyền lực: | 5000W |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Túi nhôm lá mỏng Máy đóng gói chân không tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói đa năng hoàn toàn tự động Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 80-160mm |
Máy đóng gói chân không đa năng cho túi giấy 40 - 55 túi / phút Tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-55 túi / phút |
| Chiều rộng: | 120-160mm |

