Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy chiết rót thùng carton đầu hồi 70mm
| Kiểu: | Máy làm đầy và đóng dấu hộp Gable-Top với nắp đậy Hộp vô trùng |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton Thùng trên mái, thùng trên đầu hồi |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy nạp chất lỏng chai thủy tinh dây chuyền sản xuất nước sôi tự động
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 6000BPH |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Rinsing head: | 18 |
Nước uống năng lượng nhỏ bia Cola nước xịt Pop có thể máy điền cho dây chuyền sản xuất
| Năng lực sản xuất(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chai polyester: | Đường kính chai 40-80 Chiều cao chai 130-250mm |
| Tiêu thụ nước cho chai nước: | 1300kg/giờ |
Máy bơm bọc thép không gỉ 304 tốc độ cao với áp suất không khí 0,6-0,8Mpa
| tốc độ làm đầy: | 2000-5000 Thùng/giờ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Nước giải khát Máy làm đầy thùng carton vô trùng Máy nén khí nén nhôm nhiều lớp
| Kiểu: | Loại đóng gói thùng carton và loại máy chiết rót Máy chiết rót thùng carton Aspetic Máy đóng gói gạc |
|---|---|
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy chiết rót hộp carton vô trùng MJ 2400 tự động 1000ML cho đồ uống sữa
| Tên: | Máy niêm phong loại thùng carton tự động Máy chiết rót thùng carton vô trùng nước 1000ML |
|---|---|
| Sử dụng: | bao bì đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
20000-22000BPH Nước ngọt trái cây Nước ngọt xịt nước uống có cacbon hóa CSD Máy điền nước tự động
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 12000BPH |
|---|---|
| Rinshing head: | 32 |
| Filling head: | 32 |
Champagne rượu vang thủy tinh nước xịt nước ngọt CSD bia cacbonated soda máy điền chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
Máy nhồi bọc bìa aseptic tốc độ cao
| Lấp đầy khả năng: | 1-330ml |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Tiêu thụ không khí: | 3m³/phút |
Máy chiết rót giấy 1.5L bán tự động Đầu có chức năng đa chức năng
| Kiểu: | Bán tự động 1L Giấy gạch vô trùng Đóng gói định hình Đóng gói Máy chiết rót đa chức năng |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton gói brick type |
| Loại điều khiển: | Khí nén |

