Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ weighing and quantitative packaging machine ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động, máy cân và đóng gói định lượng, thực phẩm, gạo, hạt nhựa
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm (Rộng):30-130mm |
| Tốc độ: | 30-100 túi / phút |
Máy chiết rót hộp gạch vô trùng 125ml Máy đóng gói đồ uống
| loại: | máy điền và niêm phong thùng carton |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton gói brick type |
| loại điều khiển: | khí nén |
Máy đóng gói nhiều túi nhỏ cho dầu mật ong sốt ớt tương cà chua
| Tên: | Nước mật ong Nước sốt Tương cà Tôm sốt Mayonnaise Sôcôla Dọc Dạng lỏng Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Túi nhựa Túi nhỏ Nước tinh khiết Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Loại: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi |
Máy đóng gói và niêm phong dạng hạt đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói gói sốt cà chua tương ớt dầu mật ong
| Tên: | Gói đôi Nước Mật ong Nước sốt Tương cà Sốt tôm Mayonnaise Sôcôla Dạng dọc Máy đóng gói nhiều chất lỏ |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy chiết rót giấy 1.5L bán tự động Đầu có chức năng đa chức năng
| Kiểu: | Bán tự động 1L Giấy gạch vô trùng Đóng gói định hình Đóng gói Máy chiết rót đa chức năng |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton gói brick type |
| Loại điều khiển: | Khí nén |

