Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ weighing and quantitative packaging machine ] trận đấu 20 các sản phẩm.
350ml PLC Máy làm nước giải khát tự động đóng thùng
| Kiểu: | máy điền và niêm phong thùng carton |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton gói brick type |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
10kg 20Kg 30kgs 40kgs 50kgs Túi đóng gói Máy đóng gói niêm phong gạo Hạt thực phẩm dạng viên
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| Loại điều khiển: | Điện |
Nước khoáng tinh khiết 1000L Sachet Sealing Máy đóng gói VFF Máy đóng gói sữa mật ong
| Tên: | Thực phẩm, đồ uống, máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói trà nhỏ tự động ZS K100 200cm
| Tên: | ZS-K100 Định lượng tự động 3, 4 bên Máy đóng gói túi nhựa đựng trà |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy chiết rót thùng carton vô trùng 250ml Máy chiết rót chất lỏng cho thùng carton brick typepack
| Kiểu: | 200ml Nước ép hộp gạch 250ml Nước ép lỏng Máy đóng gói niêm phong Máy đóng gói vô trùng Máy chiết ró |
|---|---|
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy chiết rót thùng carton vô trùng 500ml
| Kiểu: | Nước ép hộp gạch 500ml Nước ép lỏng Máy đóng gói niêm phong Máy đóng gói vô trùng Máy chiết rót thùn |
|---|---|
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy đóng gói hạt kiểu dọc đa chức năng cho hạt sô cô la hạt đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L): 30-180mm (Rộng): 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
PLC điều khiển hộp sữa điền và niêm phong Máy màn hình cảm ứng hoạt động 380V / 50Hz nguồn điện
| Chế độ hoạt động: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
Máy chiết rót hộp giấy vô trùng với công suất đóng gói 1000-5000CPH, kích thước nắp φ26-φ36 và tiêu thụ khí 3m³/phút để chiết rót và niêm phong hộp giấy đựng nước trái cây
| Điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Nguồn điện: | 380V/50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Máy móc: | SUS304 |

