Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 420 các sản phẩm.
HCZ-130 Máy đóng gói kho carton ngang cho Blister và chai, mỹ phẩm
| Công suất sản xuất: | 50-130 hộp/phút |
|---|---|
| Box. Hộp. max.size kích thước tối đa: | 200×90×80mm(LxWxH) |
| Box.min.size: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
Máy đóng gói hộp gốm Erector ZYK-09 Lưu trữ carton ngang
| Loại: | ZYK-09 |
|---|---|
| Kích thước thùng: | (D)250-400(W)180-320(H)150-350mm |
| chiều rộng băng: | 48mm |
Máy đóng hộp mặt nạ dán tự động HCZ-120T Bốn mặt đóng kín túi đóng gói
| Loại: | HCZ-120T |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 50-130 hộp/phút |
| Chất lượng hộp: | 250-350g / m2 ((Như kích thước hộp và quyết định) |
HCZ-80 Máy vẽ nhiều tự động cho viếng và mỹ phẩm
| Loại: | HCZ-80 |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 50-90 thùng/phút |
| Chất lượng hộp: | 250-350g / m2 ((Như kích thước hộp và quyết định) |
Máy đóng hộp đèn tự động đa chức năng AC220V 50Hz HCZ-80
| Công suất sản xuất: | 50-70phim hoạt hình/phút |
|---|---|
| Chất lượng hộp: | 250-350g / m2 ((Như kích thước hộp và quyết định) |
| Kích thước hộp tối đa: | 200×90×80mm(L×W×H) |
Máy đóng gói hình vẽ / Tăng nhiệt HCZ-BX cho đèn LED
| Loại: | HCZ-BX |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 15-30 túi/phút |
| Chất lượng hộp: | 250-350g / m2 ((Như kích thước hộp và quyết định) |
Máy vẽ nhiều tự động HCZ-130H Cho mỹ phẩm hộp bọc máy
| Loại: | HCZ-130H |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 50-100 hộp/phút |
| Chất lượng hộp: | 250-350g / m2 ((Như kích thước hộp và quyết định) |
Máy đóng gói tự động đầy đủ tốc độ cao GZB-Z60 Cho Blisters nhôm nhựa đóng gói lại
| Loại: | GZB-Z60 |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 30-100 túi/phút (tùy thuộc vào vật liệu đóng gói) |
| Kích thước đóng gói: | L80-180mm,W30-110mm,H5-35mm(Thiết kế theo yêu cầu của người dùng) |
Máy đóng gói thu nhỏ tự động BL-550A cho các nhóm thực phẩm, đồ uống và mỹ phẩm
| tốc độ đóng gói: | 20-30 túi / phút |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói: | Bộ phim PO,POF |
| Cung cấp điện: | 380V/50Hz.220V/60Hz |
Máy đóng gói phim minh bạch 3D hộp Máy đóng gói mỹ phẩm
| Công suất sản xuất: | 30-100 túi / phút |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói: | BOPP,Phim PVC |
| kích cỡ gói: | Dài:60-130mm Rộng:40-100mm Cao:10-40mm |

