Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2hp air compressor ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Hiệu suất hạng nặng 2HP / 1.5kw máy nén không khí với trọng lượng 23KGS và 206/0.206 Air Delivery
| Áp suất tối đa: | 115 PSI |
|---|---|
| Thể loại động cơ: | IP54 |
| Trọng lượng: | 23kg |
Máy nén không khí trực tiếp 2HP / 1.5kw Giải pháp lý tưởng với dung lượng bể 50L
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2HP/1.5KW |
| Kích thước(L×W×Hmm): | 70×31×66 |
2HP / 1.5kw động cơ trực tiếp máy nén không khí 150 lbs Capacity For Industrial Needs
| Công suất: | 19 M3/phút @ 116psi/8bar |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
| kết thúc không khí: | HANBELL (Đài Loan) |
115 PSI Áp suất tối đa Máy nén không khí vít 0.26M3/min 115psi/8bar
| Giao hàng qua đường hàng không: | 206/0.206 |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 115psi/8bar |
| Điều kiện: | Máy nén khí mới |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 8Bar Piston 115psi 2hp
| Tên: | Máy nén khí Ce Piston điều khiển trực tiếp 2hp 8Bar với bình 24L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 2hp 1.5kw Piston đơn 24 lít
| Tên: | Máy nén khí điều khiển trực tiếp nguồn điện AC 2 bar 8 bar 24 lít |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí điều khiển dây đai nhỏ 50 lít General Electric 56mm Dây curoa 1.5KW
| Tên: | 2HP / 1,5KW 220 Volt 24 50 Lít Máy nén khí truyền động trực tiếp điện chung Dây đồng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí loại pít tông 24 lít 2800Rpm có bình chứa
| Tên: | Máy nén khí dẫn động điện 24 lít 2hp 115 Psi 2800 Rpm 8 Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
19 M3/min 116psi/8bar Capacity Direct Drive Air Compressor With Dual Gaugesv Thiết kế nhiệt 2HP/2.5HP 1.5KW 50L
| Điện áp/Tần số(V/Hz)r: | 220/50 |
|---|---|
| Đường kính xi lanh × Không.: | 47×1 |
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
Máy nén không khí di động di động với lớp động cơ IP55/54 và điện áp 220V
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
| Điện áp/Tần số động cơ (V/Hz): | 220/50 |

