Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 2hp air compressor ] trận đấu 31 các sản phẩm.
IP55/54 Máy nén không khí chạy bằng động cơ điện cho các ứng dụng hạng nặng
| Kích thước(L×W×Hmm): | 70×31×66 |
|---|---|
| Loại: | Máy nén khí |
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
Lực lượng mạnh mẽ 2.5HP 220V nén máy nén không khí trực tiếp kết nối trực tiếp máy nén không khí với đồng hồ đo kép
| Trọng lượng: | 23kg |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
| Kích thước: | 27,5x22x44 inch |
Máy nén không khí động cơ 220V kết hợp hiệu quả hoàn hảo cho doanh nghiệp của bạn
| Giao hàng bằng đường hàng không(L/Min/m³ /Min): | 206/0.206 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
| Trọng lượng: | 23kg |
Bánh xe trục vít cao su trục vít 26KGS 7.8 Cfm
| Tên: | Máy nén khí 8bar 24L 7.8cfm Máy nén khí piston truyền động trực tiếp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí di động mini 115psi với bình chứa 50L 8 thanh màu xanh lam
| Tên: | Máy nén khí điều khiển trực tiếp di động nhỏ 24L 8bar 220v điện |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động động cơ 1800w Loại Piston Dây đồng 56mm
| Tên: | Dây đồng máy nén khí truyền động trực tiếp OEM 1800w 2.5hp 2024B |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 115psi
| Tên: | Máy nén khí truyền động trực tiếp di động áp suất cao, với điện áp 220v 50L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 0,8Mpa Ac Portable 24L 0,206m3 Min
| Tên: | Loại nhỏ di động 0,206m³ / phút Các loại pít tông Công suất AC Máy nén khí điều khiển trực tiếp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí điều khiển bằng dây đai 25L Máy nén khí nằm ngang 60mm lít
| Tên: | Máy nén khí truyền động trực tiếp màu vàng 1,5KW 8bar 25L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén khí truyền động trực tiếp 25kg Ổ đĩa vành đai 50l Màu đen cho trang trí nội thất
| Tên: | Máy nén khí truyền động trực tiếp 50 lít, dây đồng máy nén |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |

