Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 2hp air compressor ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Máy nén khí piston đơn 26KGS 47mm 0,206m3 Màu đen tối thiểu
| Tên: | Máy nén khí truyền động trực tiếp một piston với đồng hồ đo áp suất thứ hai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Đầu máy nén khí 1,5KW 2 Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 1.5KW / 2HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 55mm * 2 |
Đầu máy nén khí 1030RPM 2,2KW 3 HP với chân cao su đặc biệt
| Tên: | 1.5KW / 2HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,2m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Trục vít máy nén khí truyền động trực tiếp 0.8Mpa 120V Xám Slient
| Quyền lực: | 1,5kw / 2hp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
2.5 HP 115 PSI Máy nén không khí động cơ từ vĩnh cửu với hai thước đo và bảo vệ quá tải nhiệt
| Kích thước: | 27,5x22x44 inch |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Đồng hồ đo kép, khớp nối kết nối nhanh, bảo vệ quá tải nhiệt |
| Sức mạnh: | 2HP/1.5KW |
Đầu máy nén không khí công nghiệp với hiệu suất và độ bền cao hơn
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Sức mạnh: | 1,5KW/ 2 mã lực |
Oil Sight Glass và 3 mã lực trong 120V / 240V điện áp máy nén khí đầu cho công nghiệp
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Hình trụ: | 90mm*2 |
| Mã lực: | 3 mã lực |
14 Cfm 40 Psi Campbell Hausfeld đầu máy nén khí sắt đúc 10 gallon dung lượng bể
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Áp lực: | 0,8Mpa/115psi |
| Điện áp: | 120V/240V |
Dây đai truyền động máy nén khí pít tông đơn 120V Dây đồng 22kg 2024B
| Quyền lực: | 1,5kw / 2hp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,206m³ / phút |
| hình trụ: | 47mm * 1 |
Máy nén pittông tác động kép di động bằng điện 2HP 8bar JV-0.17/8
| Tên: | Máy nén pittông tác động kép 2HP 8bar JV-0.17/8 Hiệu suất cao |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³/phút |
| Hình trụ: | 51mm*2 |

