Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 5hp v belt air compressor ] trận đấu 16 các sản phẩm.
Máy nén pít-tông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Máy nén pittông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Đầu máy nén khí trục vít quay 930RPM 4KW 5.5HP
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Đầu máy nén khí xi lanh kép Bộ truyền động đai 4KW 5.5HP
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Máy nén khí piston không dầu 4KW / 5.5HP Truyền động bằng đai truyền động
| Tên: | Đầu máy nén khí piston không dầu dẫn động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 |
Máy nén khí piston không dầu 5.5HP áp suất cao 10bar
| Tên: | Dòng bảo trì tự động Dây curoa máy nén khí piston 5.5HP 10bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 95mm * 2 |
5Hp Oil Free Piston Air Compressor Silent Portable 0.8Mpa
| Tên: | Máy nén khí piston công nghiệp không dầu 0.8Mpa 5Hp 380v Màu xanh lam Thùng 120L |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 600L / phút |
| N.weigh: | 200kg |
Máy nén khí piston truyền động bằng đai 4KW / 5HP Đầu piston Loại Itly
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 90mm * 2 |
19 M3/min 116psi/8bar Capacity Direct Drive Air Compressor With Dual Gaugesv Thiết kế nhiệt 2HP/2.5HP 1.5KW 50L
| Điện áp/Tần số(V/Hz)r: | 220/50 |
|---|---|
| Đường kính xi lanh × Không.: | 47×1 |
| Bảo hành: | 1 năm giới hạn |
Máy nén khí truyền động vành đai 100l Công nghiệp Máy nén khí 4KW 90mm Xi lanh
| chi tiết đóng gói: | Kích thước đóng gói thùng xuất khẩu tiêu chuẩn (L × W × H) : 120mm × 48mm × 94mm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp: | 200 CÁI / NGÀY |

