Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 5hp v belt air compressor ] trận đấu 16 các sản phẩm.
0.8Mpa / 115psi 5 HP Đầu máy nén khí Loại Itly Truyền động bằng dây đai
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,4m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Đầu máy nén khí 4.0KW 5.0Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí pít-tông chuyển động bằng dây đai 4.0KW / 5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,56m³/phút |
| Hình trụ: | 80mm*2 |
Máy nén pittông 7,5HP 14 bar Băng tải Tiết kiệm năng lượng
| Tên: | Dòng bảo dưỡng tự động Dây curoa máy nén khí piston 7.5HP 14bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,7m³ / phút |
| Hình trụ: | 105mm * 1, 55mm * 1, |
Đầu máy nén 2 tầng 5.5HP cho máy nén piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
2 xi lanh 4kw Piston truyền động piston Đai truyền động 5.5hp
| Tên: | Máy nén khí piston piston 4kw 5.5hp 380v 2 |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| hình trụ: | 100mm * 3 |
Đai máy nén khí piston 13HP 10 bar Ba pha
| Tên: | Dòng bảo dưỡng tự động Dây curoa máy nén khí piston 7.5HP 14bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| Hình trụ: | 95mm * 3 |

