Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Máy chiết rót cốc 150L Máy chiết rót trà 45 BPM GMP
| Tên: | Máy pha cà phê tự động cốc cà phê bột viên nang Máy chiết rót và niêm phong cốc |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Sự chính xác: | ít hơn 1% -2% |
Máy chiết rót và đóng gói viên nén cà phê 3500mm 4 làn
| Tên: | Máy đóng gói viên nén cà phê loại 4 làn đường |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Khí nén |
| Đầu đầy: | 6 |
Nhà sản xuất Cung cấp CH-FMGZ02 Semi-automatic làm khô đông lạnh nhựa / chai thủy tinh bột đầy lượng chính xác cao liều nhỏ
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy pha trộn và điền bán tự động CH-BJLGZ Chilli Sauce Packaging and Filling Equipment, Bottled Paste Single Head Filling Machine
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy dán nhãn cân tự động hoàn toàn CH-606D Máy dán nhãn góc Máy dán nhãn cân phẳng tốc độ cao
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói màng niêm phong tự động tùy chỉnh một đầu CH-GZ05
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy kiểm tra và làm đầy đèn rượu vang đỏ bốn đầu hoàn toàn tự động CH-400
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy cắt băng hai mặt hộp bìa bìa 3 đầu CH-609F
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đổ nước khoáng CH-600XGGZ Máy nắp nước thủy tinh hoàn toàn tự động
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Dây chuyền sản xuất nước khoáng tinh khiết tự chảy CH-GZ002, tự động hoàn toàn bốn đầu chiết rót và đóng nắp
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |

