Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Máy niêm phong cắt cạnh thủ công có thể tùy chỉnh CH-FR160A với điều khiển nhiệt độ điều chỉnh, tay cầm ergonomic và cấu trúc thép không gỉ cho khay thực phẩm
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | CHIC |
| Chứng nhận | CE ,ISO |
| Số mô hình | CH-FR160A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5 CÁI |
| Giá bán | 290$ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói bên trong là màng nhựa và bên ngoài là vỏ gỗ khử trùng. Vỏ gỗ của chúng tôi rất chắc chắn, |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10 mảnh mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tên | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động Máy | vật liệu đóng gói | màng cuộn |
|---|---|---|---|
| Kiểu | Thủ công | Bảo hành các bộ phận cốt lõi | 1 năm |
| Làm nổi bật | Máy dán khay thực phẩm có thể điều chỉnh nhiệt độ,Máy hàn nhiệt bằng tay có tay cầm tiện dụng,Hướng dẫn sử dụng máy cắt cạnh bằng thép không gỉ |
||
Mô tả sản phẩm
Máy hàn miệng túi cắt cạnh thủ công FR160A
Máy hàn miệng túi cắt cạnh thủ công tùy chỉnh với bộ điều khiển nhiệt độ có thể điều chỉnh và tay cầm tiện dụng, được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng đóng gói khay thực phẩm.
Tổng quan sản phẩm
Máy đóng gói FR160A được thiết kế để đóng gói thực phẩm tươi sống không cần khí, lý tưởng cho thực phẩm ăn liền và sản phẩm đông lạnh tại các cửa hàng bán lẻ và siêu thị. Thiết bị để bàn này có kích thước nhỏ gọn và vận hành thân thiện với người dùng, phù hợp với mọi lứa tuổi.
Tính năng chính
- Thân máy bằng thép không gỉ và khuôn nhôm 6061 đảm bảo an toàn và vệ sinh
- Thiết kế để bàn nhỏ gọn, tiết kiệm không gian tối đa
- Tùy chỉnh với màng phim logo màu riêng để quảng bá thương hiệu
- Tay cầm tiện dụng, tiết kiệm sức lao động, thao tác thoải mái
- Bộ điều khiển nhiệt độ có thể điều chỉnh để hàn chính xác
Thông số kỹ thuật
| Mô hình thiết bị | FR160A |
| Kiểu dáng | Cắt cạnh |
| Chiều rộng tối đa của màng cuộn | 260 mm |
| Đường kính tối đa của màng cuộn | 180 mm |
| Tốc độ đóng gói | 7-8 lần/phút |
| Công suất (1 ra 1) | ≈480 hộp/giờ |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Tổng công suất | 0.6 kW |
| Trọng lượng thiết bị | 10 kg |
| Kích thước thiết bị (D*R*C) | 675*285*260 mm |
| Kích thước hộp ngoài đóng gói | 610*360*300 mm |
| Kích thước khay tối đa (Ra 1) | 200*140*140 mm |
Các bộ phận chính
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Phần khuôn | Nhôm 6061 |
| Mâm nhiệt | Teflon |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Omron/Taisong |
| Công tắc nguồn | Meiyu |
| Tay cầm tiết kiệm sức lao động | Nylon gia cố |
| Rơ le trạng thái rắn | Clion |
Thư viện sản phẩm
Chứng nhận & Chất lượng
Sản phẩm khuyến cáo

