Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Đường dây sản xuất nước sốt hoàn toàn tự động CH-JLGZ Nước sốt mật ong, nước sốt cà chua làm đầy thực phẩm đóng hộp, Máy làm đầy Laoganma
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Chất tẩy rửa giặt hoàn toàn tự động CH-XYYGZ Khử trùng tay Shampoo Gel tắm Máy điền số lượng tự động
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Nhà sản xuất tùy chỉnh tự động đầy đủ dòng chảy tám đầu máy làm đầy chống nổ CH-GZ800 dây chuyền sản xuất nhãn mũ vít
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Dây chuyền chiết rót và đóng chai 5 Gallon thùng/chai (1500BPH)
| tên: | Dây chuyền chiết rót và đóng chai 5 Gallon thùng/chai (1500BPH) |
|---|---|
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Máy đóng hộp hoàn toàn tự động liên tục cho chai nhỏ / tấm nhôm nhựa / thùng mỹ phẩm
| Loại: | Máy carmpyling tự động đầy đủ |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới và tùy chỉnh như nhu cầu của bạn |
| Sức mạnh: | 380V/50Hz/1,5kW |
Máy đóng hộp liên tục chất lượng cao hoàn toàn tự động cho ống / chai / mụn / bút / bút môi sản phẩm Máy đóng hộp tốc độ cao với thiết bị phân loại sản phẩm loại thanh và keo nóng
| tên: | Máy chạy bằng động vật tự động tốc độ cao |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới và tùy chỉnh như nhu cầu của bạn |
| Sức mạnh: | 380/3 Lõi 5 giai đoạn/50Hz |
Máy niêm phong aseptic cho ống PVC
| Tên: | Máy niêm phong ống PVC vô trùng |
|---|---|
| Loại ống niêm phong: | Advanta Flex, C-Flex |
| Sức mạnh: | AC110V-240V/47-63Hz |
Máy dán nhãn hộp giấy phẳng CH-602H hộp giấy thương mại hộp giấy Express túi dán nhãn máy
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy dán nhãn tự động hoàn toàn cho chai tròn, chai vuông, chai dẹt, nhiều loại chai, chai thủy tinh CH-302D1
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy dán nhãn chai sợi sắn hoàn toàn tự động CH-302D chai mật ong chai nhựa máy dán nhãn dọc
| Điện áp: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |

