Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ two stage screw type air compressor ] trận đấu 24 các sản phẩm.
Máy nén khí di động công nghiệp hai tầng thẳng đứng 3 pha 55kw Tối thiểu 75dB
| Tên: | Máy nén khí trục vít di động hai cấp dọc 55kw Công nghiệp 13.0m3 Tối thiểu 75dB |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 12,0m³/phút |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
11kw 15hp Máy nén không khí vít Máy nén vít 3 pha di động
| Kiểu: | Máy nén không khí vít hai giai đoạn di động |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | thấp |
| Hệ thống làm mát: | làm mát bằng không khí |
3 HP 120V / 240V không dầu Quincy vít máy nén không khí đầu dầu bôi trơn bơm với dầu tổng hợp
| Tank Capacity: | 30 Gallons |
|---|---|
| Maximum Pressure: | 125 PSI |
| Oil Sight Glass: | Yes |
Đầu máy nén không khí công nghiệp với hiệu suất và độ bền cao hơn
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Sức mạnh: | 1,5KW/ 2 mã lực |
120V/240V Quincy Screw NorthStar Đầu máy nén không khí điện 1080RPM Tốc độ với bể 30 gallon
| ampe: | 15/7.5 |
|---|---|
| RPM động cơ: | 3450 |
| Điện áp: | 120V/240V |

